ราคาบอล คู่ ดร็องซี(ยู 19) vs สต๊าด แร็งส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 0.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 0.5 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.8 | 3.6 | 3.6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.8 | 3.5 | 3.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.8 | 3.6 | 3.6 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 2.75 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 2.75 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.91 | 2.75 | 0.86 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดร็องซี(ยู 19) vs สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดร็องซี(ยู 19)
2-1-8
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
4-0-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดร็องซี(ยู 19)
11 : 24
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
13 : 23
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดร็องซี(ยู 19)
18.2%
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
40.0%
ดร็องซี(ยู 19)
| รวม | 11 | 2 | 1 | 8 | 11 | 24 | 7 | 13 | 18.2% |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 12 | 3 | 14 | 20.0% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 12 | 4 | 7 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 1 | 5 | 5 | 2 | 10 | 8 | 14 | 9.1% |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 2 | 8 | 3 | 14 | 20.0% | |
| 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 2 | 5 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
| รวม | 10 | 4 | 0 | 6 | 13 | 23 | 12 | 10 | 40.0% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 8 | 1 | 12 | 5 | 80.0% | |
| 5 | 0 | 0 | 5 | 5 | 22 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 15 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 6 | 2 | 6 | 7 | 12 | 8 | 20.0% |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 0 | 9 | 4 | 40.0% | |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 7 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดร็องซี(ยู 19)
46 - 58
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
ดร็องซี(ยู 19)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดร็องซี(ยู 19)
LLLWWL
ยิงได้1.17
เสีย2.17
เตะมุม0.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%22.50
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
LWLWLW
ยิงได้1.50
เสีย3.50
เตะมุม3.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%29.67