ราคาบอล คู่ วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) vs อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
16 ต.ค. 2565 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.78 | 0.75 | 0.97 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.62 | 4 | 4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.67 | 4.1 | 4.1 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.97 | 3 | 0.78 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) vs อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
3-3-2
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
4-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
11 : 11
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
16 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
37.5%
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
50.0%
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 11 | 11 | 12 | 5 | 37.5% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 2 | 10 | 3 | 75.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 9 | 2 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 6 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 6 | 1 | 5 | 4 | 9 | 4 | 12.5% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 0 | 6 | 3 | 25.0% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 4 | 7 | 16.7% |
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
| รวม | 8 | 4 | 1 | 3 | 16 | 16 | 13 | 4 | 50.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 8 | 10 | 4 | 60.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 8 | 3 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 15 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 5 | 2 | 5 | 5 | 8 | 7 | 12.5% |
| 5 | 0 | 5 | 0 | 1 | 1 | 5 | 8 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 4 | 3 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
62 - 52
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
LDDWDW
ยิงได้1.50
เสีย1.00
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%24.00
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
WLLDLW
ยิงได้1.83
เสีย2.50
เตะมุม1.67
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%9.83