ราคาบอล คู่ ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19) vs เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกเยาวชนสเปน
14 เม.ย. 2565 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 0.5 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 0.5 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.8 | 0.5 | 1 |
| 12bet | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| 18Bet | 0.79 | 0.5 | 0.94 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.88 | 3.35 | 3.45 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.82 | 3.3 | 3.4 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.25 | 4 |
| Bet365 | 1.29 | 5 | 7.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.8 | 3.4 | 3.7 |
| 12bet | 1.9 | 3.35 | 3.4 |
| 18Bet | 1.8 | 3.45 | 3.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 2.5 | 0.82 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 2.5 | 0.79 |
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 0.98 | 3.75 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.93 | 2.5 | 0.87 |
| 12bet | 0.93 | 2.5 | 0.87 |
| 18Bet | 0.85 | 2.5 | 0.87 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19) vs เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19)
0-0-0
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19)
0 : 0
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19)
0.0%
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
0.0%
ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19)
40 - 22
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19)
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19)
LDLDLD
ยิงได้0.67
เสีย1.17
เตะมุม2.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%23.17
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
LLDLLL
ยิงได้0.50
เสีย2.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%23.33