ราคาบอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 1.25 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | 1.25 | 0.94 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.4 | 4.5 | 5.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.4 | 4.5 | 5.5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.95 | 3 | 0.78 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอแซร์ (ยู 19)
8-8-6
ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)
2-5-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอแซร์ (ยู 19)
39 : 33
ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)
10 : 38
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอแซร์ (ยู 19)
36.4%
ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)
10.5%
โอแซร์ (ยู 19)
| รวม | 22 | 8 | 8 | 6 | 39 | 33 | 32 | 6 | 36.4% |
| 11 | 3 | 6 | 2 | 17 | 15 | 15 | 10 | 27.3% | |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 22 | 18 | 17 | 4 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 11 | 8 | 10 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 15 | 3 | 9 | 7 | 27 | 6 | 18.2% |
| 11 | 3 | 6 | 2 | 5 | 4 | 15 | 6 | 27.3% | |
| 11 | 1 | 9 | 1 | 4 | 3 | 12 | 3 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)
| รวม | 19 | 2 | 5 | 12 | 10 | 38 | 11 | 14 | 10.5% |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 7 | 15 | 8 | 14 | 25.0% | |
| 11 | 0 | 3 | 8 | 3 | 23 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 0 | 15 | 4 | 2 | 6 | 15 | 13 | 0.0% |
| 8 | 0 | 8 | 0 | 2 | 2 | 8 | 13 | 0.0% | |
| 11 | 0 | 7 | 4 | 0 | 4 | 7 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 3 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอแซร์ (ยู 19)
59 - 25
ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)
โอแซร์ (ยู 19)
ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอแซร์ (ยู 19)
WDWDDD
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม2.67
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%30.50
ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)
LLDDWL
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม1.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%7.00