ราคาบอล คู่ ล็องส์(ยู 19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
17 เม.ย. 2565 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 1.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.84 | 1.5 | 0.96 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | 1.5 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.28 | 4.8 | 9 |
| Bet365 | 1.3 | 5 | 7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.29 | 4.6 | 8.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.33 | 5 | 7.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.8 | 3.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1 | 3.25 | 0.78 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.78 | 3.25 | 0.97 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ล็องส์(ยู 19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ล็องส์(ยู 19)
6-7-10
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
4-1-16
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ล็องส์(ยู 19)
24 : 35
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
14 : 66
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ล็องส์(ยู 19)
26.1%
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
19.0%
ล็องส์(ยู 19)
| รวม | 23 | 6 | 7 | 10 | 24 | 35 | 25 | 10 | 26.1% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 12 | 14 | 13 | 11 | 27.3% | |
| 12 | 3 | 3 | 6 | 12 | 21 | 12 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 3 | 14 | 6 | 6 | 14 | 23 | 11 | 13.0% |
| 11 | 1 | 7 | 3 | 3 | 5 | 10 | 14 | 9.1% | |
| 12 | 2 | 7 | 3 | 3 | 9 | 13 | 6 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
| รวม | 21 | 4 | 1 | 16 | 14 | 66 | 13 | 14 | 19.0% |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 8 | 26 | 10 | 13 | 27.3% | |
| 10 | 1 | 0 | 9 | 6 | 40 | 3 | 14 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 1 | 13 | 7 | 3 | 17 | 16 | 14 | 4.8% |
| 11 | 1 | 8 | 2 | 2 | 2 | 11 | 12 | 9.1% | |
| 10 | 0 | 5 | 5 | 1 | 15 | 5 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 0 | 8 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ล็องส์(ยู 19)
64 - 46
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
ล็องส์(ยู 19)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ล็องส์(ยู 19)
WDLLDL
ยิงได้0.67
เสีย1.00
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%36.17
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
DWWLLL
ยิงได้0.67
เสีย2.33
เตะมุม1.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%13.67