ราคาบอล คู่ วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
3 เม.ย. 2565 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | 2.5 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.17 | 7 | 11 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.14 | 7.5 | 14.5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 4.25 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 4.25 | 0.87 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
11-1-9
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
3-1-16
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
29 : 27
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
13 : 66
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
52.4%
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
15.0%
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
| รวม | 21 | 11 | 1 | 9 | 29 | 27 | 34 | 5 | 52.4% |
| 10 | 6 | 1 | 3 | 16 | 10 | 19 | 4 | 60.0% | |
| 11 | 5 | 0 | 6 | 13 | 17 | 15 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 4 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 14 | 3 | 5 | 5 | 26 | 6 | 19.0% |
| 10 | 1 | 8 | 1 | 2 | 2 | 11 | 11 | 10.0% | |
| 11 | 3 | 6 | 2 | 3 | 3 | 15 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 2 | 5 | 0.0% |
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
| รวม | 20 | 3 | 1 | 16 | 13 | 66 | 10 | 14 | 15.0% |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 8 | 26 | 10 | 13 | 27.3% | |
| 9 | 0 | 0 | 9 | 5 | 40 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 1 | 12 | 7 | 3 | 17 | 15 | 14 | 5.0% |
| 11 | 1 | 8 | 2 | 2 | 2 | 11 | 10 | 9.1% | |
| 9 | 0 | 4 | 5 | 1 | 15 | 4 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 0 | 8 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
74 - 33
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
LWWDWL
ยิงได้1.50
เสีย0.67
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%29.00
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
WLLLDW
ยิงได้1.00
เสีย2.67
เตะมุม1.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%14.83