ราคาบอล คู่ เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 vs ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
27 มี.ค. 2565 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | -0.75 | 1.04 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -0.75 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.8 | -0.75 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.8 | 3.4 | 1.78 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 4 | 3.5 | 1.73 |
| Easybet | 4 | 3.5 | 1.71 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 4.1 | 3.6 | 1.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 2.75 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.73 | 2.75 | 0.92 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 vs ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
2-1-16
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
4-5-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
12 : 66
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
18 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
10.5%
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
21.1%
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
| รวม | 19 | 2 | 1 | 16 | 12 | 66 | 7 | 14 | 10.5% |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 7 | 26 | 7 | 14 | 20.0% | |
| 9 | 0 | 0 | 9 | 5 | 40 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 24 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 1 | 11 | 7 | 3 | 17 | 14 | 14 | 5.3% |
| 10 | 1 | 7 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | 10.0% | |
| 9 | 0 | 4 | 5 | 1 | 15 | 4 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 6 | 7 | 16.7% |
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
| รวม | 19 | 4 | 5 | 10 | 18 | 27 | 17 | 12 | 21.1% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 13 | 13 | 11 | 12 | 30.0% | |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 5 | 14 | 6 | 12 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 4 | 10 | 5 | 6 | 7 | 22 | 8 | 21.1% |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 5 | 4 | 15 | 3 | 40.0% | |
| 9 | 0 | 7 | 2 | 1 | 3 | 7 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
38 - 71
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
LLLDWL
ยิงได้1.00
เสีย4.00
เตะมุม1.50
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%12.50
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
LDDLWW
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%32.50