ราคาบอล คู่ อาเมียงส์(ยู 19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
23 ม.ค. 2565 20:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.75 | 3.75 | 1.09 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 3.75 | 1.02 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 3.5 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 3.5 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | 12.5 | 18 |
| Ladbrokes | 1.02 | 23 | 101 |
| Bet365 | 1.05 | 10 | 21 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.01 | 16 | 48 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 4.75 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 4.75 | 0.88 |
| Ladbrokes | 0.11 | 2.5 | 5 |
| Bet365 | 0.9 | 4.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 4.75 | 0.87 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อาเมียงส์(ยู 19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อาเมียงส์(ยู 19)
8-2-4
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
1-0-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อาเมียงส์(ยู 19)
26 : 15
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
6 : 42
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อาเมียงส์(ยู 19)
57.1%
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
7.7%
อาเมียงส์(ยู 19)
| รวม | 14 | 8 | 2 | 4 | 26 | 15 | 26 | 3 | 57.1% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 12 | 10 | 11 | 9 | 37.5% | |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 5 | 15 | 2 | 83.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 8 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 5 | 7 | 2 | 8 | 4 | 22 | 3 | 35.7% |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 4 | 12 | 3 | 37.5% | |
| 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 0 | 10 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 1 | 11 | 50.0% |
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
| รวม | 13 | 1 | 0 | 12 | 6 | 42 | 3 | 14 | 7.7% |
| 7 | 1 | 0 | 6 | 3 | 16 | 3 | 14 | 14.3% | |
| 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 26 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 17 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 0 | 7 | 6 | 0 | 11 | 7 | 14 | 0.0% |
| 7 | 0 | 5 | 2 | 0 | 2 | 5 | 13 | 0.0% | |
| 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 9 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 5 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อาเมียงส์(ยู 19)
73 - 14
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
อาเมียงส์(ยู 19)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อาเมียงส์(ยู 19)
LWWWWL
ยิงได้2.50
เสีย1.33
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%29.17
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
LLLLLW
ยิงได้0.67
เสีย3.00
เตะมุม1.17
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%7.17