ราคาบอล คู่ ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) vs เฟญีส์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | -0.25 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.95 | -0.25 | 0.82 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.95 | -0.25 | 0.89 |
| 12bet | 0.95 | -0.25 | 0.89 |
| 18Bet | 0.93 | -0.25 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.95 | 3.25 | 2.12 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3 | 3.4 | 2.05 |
| Bet365 | 2.88 | 3.75 | 2 |
| Easybet | 2.9 | 3.2 | 2.07 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.93 | 3.65 | 2 |
| 12bet | 2.93 | 3.65 | 2 |
| 18Bet | 3 | 3.8 | 2.05 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | 0.98 | 3 | 0.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.01 | 3 | 0.81 |
| 12bet | 1.01 | 3 | 0.81 |
| 18Bet | 0.96 | 3 | 0.77 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) vs เฟญีส์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
4-3-9
เฟญีส์ ยู19
6-2-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
15 : 23
เฟญีส์ ยู19
27 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
25.0%
เฟญีส์ ยู19
33.3%
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
| รวม | 16 | 4 | 3 | 9 | 15 | 23 | 15 | 12 | 25.0% |
| 8 | 3 | 1 | 4 | 10 | 9 | 10 | 11 | 37.5% | |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 5 | 14 | 5 | 13 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 7 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 3 | 9 | 4 | 5 | 6 | 18 | 10 | 18.8% |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 4 | 3 | 12 | 7 | 37.5% | |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
เฟญีส์ ยู19
| รวม | 18 | 6 | 2 | 10 | 27 | 30 | 20 | 9 | 33.3% |
| 9 | 4 | 1 | 4 | 16 | 12 | 13 | 8 | 44.4% | |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 11 | 18 | 7 | 11 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 9 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 0 | 15 | 3 | 2 | 7 | 15 | 11 | 0.0% |
| 9 | 0 | 9 | 0 | 0 | 0 | 9 | 12 | 0.0% | |
| 9 | 0 | 6 | 3 | 2 | 7 | 6 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 4 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
53 - 49
เฟญีส์ ยู19
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
เฟญีส์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
DWLDLL
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม2.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%30.83
เฟญีส์ ยู19
WLLDLL
ยิงได้1.50
เสีย2.17
เตะมุม1.50
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%15.00