ราคาบอล คู่ ดร็องซี(ยู 19) vs เอเวรอซ์(ยู19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | 1 | 1.03 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.01 | 1.25 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 1 | 1 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.5 | 4.2 | 5 |
| Bet365 | 1.44 | 5 | 5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.44 | 4.4 | 5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.35 | 5 | 6 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 2 |
| Bet365 | 0.93 | 3.5 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 3.5 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.36 | 2.5 | 2.06 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดร็องซี(ยู 19) vs เอเวรอซ์(ยู19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดร็องซี(ยู 19)
10-4-3
เอเวรอซ์(ยู19)
3-3-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดร็องซี(ยู 19)
33 : 21
เอเวรอซ์(ยู19)
18 : 36
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดร็องซี(ยู 19)
58.8%
เอเวรอซ์(ยู19)
17.6%
ดร็องซี(ยู 19)
| รวม | 17 | 10 | 4 | 3 | 33 | 21 | 34 | 2 | 58.8% |
| 9 | 6 | 2 | 1 | 20 | 9 | 20 | 2 | 66.7% | |
| 8 | 4 | 2 | 2 | 13 | 12 | 14 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 2 | 12 | 3 | 7 | 7 | 18 | 8 | 11.8% |
| 9 | 2 | 6 | 1 | 7 | 4 | 12 | 4 | 22.2% | |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 0 | 3 | 6 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16.7% |
เอเวรอซ์(ยู19)
| รวม | 17 | 3 | 3 | 11 | 18 | 36 | 12 | 13 | 17.6% |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 7 | 13 | 6 | 14 | 11.1% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 11 | 23 | 6 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 10 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 10 | 4 | 4 | 7 | 19 | 7 | 17.6% |
| 9 | 2 | 6 | 1 | 2 | 1 | 12 | 8 | 22.2% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 2 | 6 | 7 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดร็องซี(ยู 19)
69 - 36
เอเวรอซ์(ยู19)
ดร็องซี(ยู 19)
เอเวรอซ์(ยู19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดร็องซี(ยู 19)
DDWWLW
ยิงได้1.83
เสีย1.17
เตะมุม1.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%17.00
เอเวรอซ์(ยู19)
LLLWDL
ยิงได้1.67
เสีย2.33
เตะมุม1.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%23.17