ราคาบอล คู่ ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
17 ต.ค. 2564 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 1.25 | 0.78 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.79 | 1 | 1.02 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 1 | 1 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.53 | 3.8 | 5 |
| Bet365 | 1.44 | 4.5 | 5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.44 | 4.2 | 5.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.49 | 4.6 | 5.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | 3.25 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.43 | 2.5 | 1.69 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
4-3-9
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
2-1-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
15 : 23
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
11 : 56
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
25.0%
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
11.8%
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
| รวม | 16 | 4 | 3 | 9 | 15 | 23 | 15 | 12 | 25.0% |
| 8 | 3 | 1 | 4 | 10 | 9 | 10 | 11 | 37.5% | |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 5 | 14 | 5 | 13 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 7 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 3 | 9 | 4 | 5 | 6 | 18 | 10 | 18.8% |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 4 | 3 | 12 | 7 | 37.5% | |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
| รวม | 17 | 2 | 1 | 14 | 11 | 56 | 7 | 14 | 11.8% |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 6 | 18 | 7 | 13 | 22.2% | |
| 8 | 0 | 0 | 8 | 5 | 38 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 22 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 1 | 9 | 7 | 3 | 17 | 12 | 14 | 5.9% |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 11.1% | |
| 8 | 0 | 3 | 5 | 1 | 15 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 9 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
57 - 21
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
LDLLDL
ยิงได้0.67
เสีย2.00
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%23.67
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
LLLLLL
ยิงได้0.33
เสีย3.83
เตะมุม0.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%14.00