ราคาบอล คู่ เลอ อาฟร์(ยู 19) vs เฟญีส์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 1.25 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.84 | 1.5 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.81 | 1.25 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.33 | 5 | 7 |
| Bet365 | 1.36 | 4.75 | 6.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.33 | 4.6 | 6.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.42 | 4.7 | 5.5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.6 |
| Bet365 | 0.93 | 3.75 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 3.75 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.8 | 3.5 | 0.93 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เลอ อาฟร์(ยู 19) vs เฟญีส์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
8-6-5
เฟญีส์ ยู19
7-2-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เลอ อาฟร์(ยู 19)
37 : 25
เฟญีส์ ยู19
29 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
42.1%
เฟญีส์ ยู19
35.0%
เลอ อาฟร์(ยู 19)
| รวม | 19 | 8 | 6 | 5 | 37 | 25 | 30 | 7 | 42.1% |
| 9 | 5 | 1 | 3 | 20 | 12 | 16 | 7 | 55.6% | |
| 10 | 3 | 5 | 2 | 17 | 13 | 14 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 5 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 5 | 11 | 3 | 10 | 6 | 26 | 3 | 26.3% |
| 9 | 3 | 5 | 1 | 8 | 3 | 14 | 4 | 33.3% | |
| 10 | 2 | 6 | 2 | 2 | 3 | 12 | 5 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
เฟญีส์ ยู19
| รวม | 20 | 7 | 2 | 11 | 29 | 34 | 23 | 10 | 35.0% |
| 10 | 5 | 1 | 4 | 17 | 12 | 16 | 8 | 50.0% | |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 12 | 22 | 7 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 11 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 0 | 17 | 3 | 2 | 7 | 17 | 12 | 0.0% |
| 10 | 0 | 10 | 0 | 0 | 0 | 10 | 11 | 0.0% | |
| 10 | 0 | 7 | 3 | 2 | 7 | 7 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 4 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เลอ อาฟร์(ยู 19)
81 - 43
เฟญีส์ ยู19
เลอ อาฟร์(ยู 19)
เฟญีส์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
DWWDWW
ยิงได้2.00
เสีย0.50
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%37.17
เฟญีส์ ยู19
LDLLLW
ยิงได้2.00
เสีย2.33
เตะมุม0.33
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%7.67