ราคาบอล คู่ ดร็องซี(ยู 19) vs เฟญีส์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 1 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.89 | 1 | 0.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.53 | 4.2 | 5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.55 | 4.2 | 5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 3.5 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.89 | 3.5 | 0.85 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดร็องซี(ยู 19) vs เฟญีส์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดร็องซี(ยู 19)
10-3-3
เฟญีส์ ยู19
5-2-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดร็องซี(ยู 19)
31 : 19
เฟญีส์ ยู19
23 : 25
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดร็องซี(ยู 19)
62.5%
เฟญีส์ ยู19
33.3%
ดร็องซี(ยู 19)
| รวม | 16 | 10 | 3 | 3 | 31 | 19 | 33 | 2 | 62.5% |
| 9 | 6 | 2 | 1 | 20 | 9 | 20 | 2 | 66.7% | |
| 7 | 4 | 1 | 2 | 11 | 10 | 13 | 3 | 57.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 5 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 2 | 12 | 2 | 7 | 5 | 18 | 7 | 12.5% |
| 9 | 2 | 6 | 1 | 7 | 4 | 12 | 5 | 22.2% | |
| 7 | 0 | 6 | 1 | 0 | 1 | 6 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
เฟญีส์ ยู19
| รวม | 15 | 5 | 2 | 8 | 23 | 25 | 17 | 10 | 33.3% |
| 9 | 4 | 1 | 4 | 16 | 12 | 13 | 7 | 44.4% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | 12 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 6 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 0 | 13 | 2 | 1 | 3 | 13 | 11 | 0.0% |
| 9 | 0 | 9 | 0 | 0 | 0 | 9 | 9 | 0.0% | |
| 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 1 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดร็องซี(ยู 19)
63 - 41
เฟญีส์ ยู19
ดร็องซี(ยู 19)
เฟญีส์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดร็องซี(ยู 19)
WWLWWL
ยิงได้2.00
เสีย1.33
เตะมุม1.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%0.00
เฟญีส์ ยู19
LLLWWD
ยิงได้1.83
เสีย1.83
เตะมุม1.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%0.00