ราคาบอล คู่ เลอ อาฟร์(ยู 19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
2 ต.ค. 2564 20:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 1.5 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.98 | 1.5 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.95 | 1.5 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.33 | 4.75 | 6.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.33 | 4.6 | 6.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.37 | 4.9 | 6.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 3.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 3.25 | 1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.92 | 3.5 | 0.82 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เลอ อาฟร์(ยู 19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
8-6-5
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
2-1-16
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เลอ อาฟร์(ยู 19)
37 : 25
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
12 : 66
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
42.1%
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
10.5%
เลอ อาฟร์(ยู 19)
| รวม | 19 | 8 | 6 | 5 | 37 | 25 | 30 | 7 | 42.1% |
| 9 | 5 | 1 | 3 | 20 | 12 | 16 | 7 | 55.6% | |
| 10 | 3 | 5 | 2 | 17 | 13 | 14 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 5 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 5 | 11 | 3 | 10 | 6 | 26 | 3 | 26.3% |
| 9 | 3 | 5 | 1 | 8 | 3 | 14 | 4 | 33.3% | |
| 10 | 2 | 6 | 2 | 2 | 3 | 12 | 5 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
| รวม | 19 | 2 | 1 | 16 | 12 | 66 | 7 | 14 | 10.5% |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 7 | 26 | 7 | 14 | 20.0% | |
| 9 | 0 | 0 | 9 | 5 | 40 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 24 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 1 | 11 | 7 | 3 | 17 | 14 | 14 | 5.3% |
| 10 | 1 | 7 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | 10.0% | |
| 9 | 0 | 4 | 5 | 1 | 15 | 4 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 6 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เลอ อาฟร์(ยู 19)
80 - 13
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
เลอ อาฟร์(ยู 19)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
WDWWLW
ยิงได้1.67
เสีย0.83
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%45.67
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
LLLLLL
ยิงได้0.50
เสีย3.17
เตะมุม1.17
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%15.83