ราคาบอล คู่ เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 vs อาเมียงส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
12 ก.ย. 2564 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | -1 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | -1 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 4.5 | 4.5 | 1.53 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 4.5 | 4.5 | 1.53 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 3 | 0.9 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 vs อาเมียงส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
2-1-14
อาเมียงส์(ยู 19)
11-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
11 : 56
อาเมียงส์(ยู 19)
41 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
11.8%
อาเมียงส์(ยู 19)
64.7%
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
| รวม | 17 | 2 | 1 | 14 | 11 | 56 | 7 | 14 | 11.8% |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 6 | 18 | 7 | 13 | 22.2% | |
| 8 | 0 | 0 | 8 | 5 | 38 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 22 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 1 | 9 | 7 | 3 | 17 | 12 | 14 | 5.9% |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 11.1% | |
| 8 | 0 | 3 | 5 | 1 | 15 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 9 | 6 | 16.7% |
อาเมียงส์(ยู 19)
| รวม | 17 | 11 | 2 | 4 | 41 | 19 | 35 | 3 | 64.7% |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 24 | 14 | 17 | 4 | 50.0% | |
| 7 | 6 | 0 | 1 | 17 | 5 | 18 | 1 | 85.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 20 | 6 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 8 | 7 | 2 | 21 | 6 | 31 | 1 | 47.1% |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 15 | 6 | 18 | 2 | 50.0% | |
| 7 | 3 | 4 | 0 | 6 | 0 | 13 | 2 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 3 | 15 | 83.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
31 - 69
อาเมียงส์(ยู 19)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
อาเมียงส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
LLLWLL
ยิงได้1.00
เสีย3.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%23.17
อาเมียงส์(ยู 19)
LWDLWD
ยิงได้1.17
เสีย1.33
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%34.83