ราคาบอล คู่ มงต์แฟร์เมย์ ยู19 vs เฟญีส์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.92 | -0.25 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 3 | 3.6 | 2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 3.1 | 3.7 | 2.05 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 2.75 | 0.92 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มงต์แฟร์เมย์ ยู19 vs เฟญีส์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
6-1-9
เฟญีส์ ยู19
6-2-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
12 : 22
เฟญีส์ ยู19
27 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
37.5%
เฟญีส์ ยู19
33.3%
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
| รวม | 16 | 6 | 1 | 9 | 12 | 22 | 19 | 11 | 37.5% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 7 | 10 | 12 | 50.0% | |
| 10 | 3 | 0 | 7 | 6 | 15 | 9 | 10 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 7 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 0 | 14 | 2 | 0 | 2 | 14 | 12 | 0.0% |
| 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 1 | 5 | 13 | 0.0% | |
| 10 | 0 | 9 | 1 | 0 | 1 | 9 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
เฟญีส์ ยู19
| รวม | 18 | 6 | 2 | 10 | 27 | 30 | 20 | 9 | 33.3% |
| 9 | 4 | 1 | 4 | 16 | 12 | 13 | 8 | 44.4% | |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 11 | 18 | 7 | 11 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 9 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 0 | 15 | 3 | 2 | 7 | 15 | 11 | 0.0% |
| 9 | 0 | 9 | 0 | 0 | 0 | 9 | 12 | 0.0% | |
| 9 | 0 | 6 | 3 | 2 | 7 | 6 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 4 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
26 - 61
เฟญีส์ ยู19
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
เฟญีส์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
LLDDLL
ยิงได้0.33
เสีย2.50
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%0.00
เฟญีส์ ยู19
DDWLDD
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%17.00