ราคาบอล คู่ เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 vs เอเวรอซ์(ยู19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
22 ส.ค. 2564 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.97 | 0.75 | 0.78 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.73 | 3.75 | 3.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.77 | 3.8 | 3.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.96 | 3 | 0.77 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 vs เอเวรอซ์(ยู19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
2-1-16
เอเวรอซ์(ยู19)
4-3-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
12 : 66
เอเวรอซ์(ยู19)
20 : 49
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
10.5%
เอเวรอซ์(ยู19)
20.0%
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
| รวม | 19 | 2 | 1 | 16 | 12 | 66 | 7 | 14 | 10.5% |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 7 | 26 | 7 | 14 | 20.0% | |
| 9 | 0 | 0 | 9 | 5 | 40 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 24 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 1 | 11 | 7 | 3 | 17 | 14 | 14 | 5.3% |
| 10 | 1 | 7 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | 10.0% | |
| 9 | 0 | 4 | 5 | 1 | 15 | 4 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 6 | 7 | 16.7% |
เอเวรอซ์(ยู19)
| รวม | 20 | 4 | 3 | 13 | 20 | 49 | 15 | 13 | 20.0% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 9 | 13 | 9 | 13 | 20.0% | |
| 10 | 2 | 0 | 8 | 11 | 36 | 6 | 13 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 15 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 3 | 13 | 4 | 4 | 7 | 22 | 9 | 15.0% |
| 10 | 2 | 7 | 1 | 2 | 1 | 13 | 8 | 20.0% | |
| 10 | 1 | 6 | 3 | 2 | 6 | 9 | 9 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
42 - 46
เอเวรอซ์(ยู19)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
เอเวรอซ์(ยู19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
WLLLLL
ยิงได้0.83
เสีย3.00
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%33.83
เอเวรอซ์(ยู19)
LLLDLL
ยิงได้0.83
เสีย3.17
เตะมุม3.17
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%27.67