ราคาบอล คู่ สเตเดี้ยม คาซาบลังก้า ยู19 vs เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกเยาวชนสเปน
31 มี.ค. 2564 22:59 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.03 | 0 | 0.81 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0 | 0.78 |
| Easybet | 0.76 | -0.25 | 1.03 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.78 | -0.25 | 1.06 |
| 12bet | 0.78 | -0.25 | 1.06 |
| 18Bet | 1 | 0 | 0.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.69 | 3 | 2.4 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.6 | 3.5 | 2.25 |
| Easybet | 2.6 | 3.5 | 2.25 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.76 | 3.15 | 2.25 |
| 12bet | 2.76 | 3.15 | 2.25 |
| 18Bet | 2.75 | 3.45 | 2.35 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 2.5 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.8 | 2.5 | 0.98 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.92 | 2.5 | 0.9 |
| 12bet | 0.92 | 2.5 | 0.9 |
| 18Bet | 0.85 | 2.5 | 0.89 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สเตเดี้ยม คาซาบลังก้า ยู19 vs เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สเตเดี้ยม คาซาบลังก้า ยู19
0-0-0
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สเตเดี้ยม คาซาบลังก้า ยู19
0 : 0
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สเตเดี้ยม คาซาบลังก้า ยู19
0.0%
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
0.0%
สเตเดี้ยม คาซาบลังก้า ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สเตเดี้ยม คาซาบลังก้า ยู19
28 - 51
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
สเตเดี้ยม คาซาบลังก้า ยู19
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สเตเดี้ยม คาซาบลังก้า ยู19
LDLLWW
ยิงได้1.17
เสีย2.83
เตะมุม2.67
ใบเหลือง3.50
ครองบอล%35.83
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
LLWDWW
ยิงได้2.00
เสีย1.50
เตะมุม2.00
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%32.33