ราคาบอล คู่ ซีอี ยูโรปา(ยู 19) vs เพนยา อาราบัล ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.04 | 0.75 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.98 | 0.75 | 0.82 |
| 12bet | 0.99 | 0.75 | 0.85 |
| 18Bet | 0.94 | 0.75 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.88 | 3.4 | 3.4 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.73 | 3.5 | 4 |
| Bet365 | 1.67 | 3.75 | 4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.75 | 3.45 | 3.9 |
| 12bet | 1.75 | 3.6 | 3.7 |
| 18Bet | 1.75 | 3.8 | 4.1 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 2.75 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1 | 2.75 | 0.8 |
| 12bet | 0.82 | 2.75 | 1 |
| 18Bet | 0.83 | 2.75 | 0.92 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซีอี ยูโรปา(ยู 19) vs เพนยา อาราบัล ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซีอี ยูโรปา(ยู 19)
0-0-0
เพนยา อาราบัล ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซีอี ยูโรปา(ยู 19)
0 : 0
เพนยา อาราบัล ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซีอี ยูโรปา(ยู 19)
0.0%
เพนยา อาราบัล ยู19
0.0%
ซีอี ยูโรปา(ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เพนยา อาราบัล ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซีอี ยูโรปา(ยู 19)
58 - 29
เพนยา อาราบัล ยู19
ซีอี ยูโรปา(ยู 19)
เพนยา อาราบัล ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซีอี ยูโรปา(ยู 19)
WWWLLW
ยิงได้1.17
เสีย1.00
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%28.67
เพนยา อาราบัล ยู19
LLWLLL
ยิงได้1.00
เสีย3.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%37.83