ราคาบอล คู่ คอนโซ ซานติอาโก ยู19 vs คาลาซานซ์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 0.5 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.91 | 0.5 | 0.93 |
| 12bet | 0.91 | 0.5 | 0.93 |
| 18Bet | 0.87 | 0.5 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.94 | 3.45 | 3.15 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.4 | 4 |
| Bet365 | 1.73 | 3.6 | 4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.91 | 3.3 | 3.4 |
| 12bet | 1.91 | 3.3 | 3.4 |
| 18Bet | 1.9 | 3.6 | 3.6 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 2.5 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.88 | 2.5 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.91 | 2.5 | 0.91 |
| 12bet | 0.91 | 2.5 | 0.91 |
| 18Bet | 0.86 | 2.5 | 0.88 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คอนโซ ซานติอาโก ยู19 vs คาลาซานซ์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คอนโซ ซานติอาโก ยู19
0-0-0
คาลาซานซ์ ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คอนโซ ซานติอาโก ยู19
0 : 0
คาลาซานซ์ ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คอนโซ ซานติอาโก ยู19
0.0%
คาลาซานซ์ ยู19
0.0%
คอนโซ ซานติอาโก ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
คาลาซานซ์ ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คอนโซ ซานติอาโก ยู19
50 - 27
คาลาซานซ์ ยู19
คอนโซ ซานติอาโก ยู19
คาลาซานซ์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คอนโซ ซานติอาโก ยู19
LDDLDW
ยิงได้0.83
เสีย1.00
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%30.00
คาลาซานซ์ ยู19
LLLDLW
ยิงได้0.67
เสีย3.67
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%18.33