ราคาบอล คู่ เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19 vs ยูนิโอ เอฟบี จาบัค เทอร์ราสซ่า ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกเยาวชนสเปน
12 ธ.ค. 2563 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.04 | 0.5 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 0.5 | 0.82 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 0.5 | 0.82 |
| Easybet | 1.08 | 0.5 | 0.78 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.01 | 0.5 | 0.83 |
| 12bet | 1.01 | 0.5 | 0.83 |
| 18Bet | 0.93 | 0.5 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.07 | 3.5 | 2.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2 | 3.3 | 3.15 |
| Ladbrokes | 1.95 | 3.2 | 3.4 |
| Bet365 | 1.9 | 3.75 | 3.4 |
| Easybet | 2 | 3.2 | 3.2 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.01 | 3.3 | 3.1 |
| 12bet | 2.01 | 3.3 | 3.1 |
| 18Bet | 1.95 | 3.5 | 3.1 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 2.5 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 2.5 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.85 | 2.5 | 0.85 |
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | 1.03 | 2.5 | 0.76 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.11 | 2.75 | 0.72 |
| 12bet | 0.91 | 2.5 | 0.91 |
| 18Bet | 0.89 | 2.5 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19 vs ยูนิโอ เอฟบี จาบัค เทอร์ราสซ่า ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
0-0-0
ยูนิโอ เอฟบี จาบัค เทอร์ราสซ่า ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
0 : 0
ยูนิโอ เอฟบี จาบัค เทอร์ราสซ่า ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
0.0%
ยูนิโอ เอฟบี จาบัค เทอร์ราสซ่า ยู19
0.0%
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ยูนิโอ เอฟบี จาบัค เทอร์ราสซ่า ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
48 - 36
ยูนิโอ เอฟบี จาบัค เทอร์ราสซ่า ยู19
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
ยูนิโอ เอฟบี จาบัค เทอร์ราสซ่า ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เซอร์ดาเนียโยลา เดล วัลเลส เอฟซี ยู19
DW
ยิงได้0.50
เสีย0.00
เตะมุม0.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%21.00
ยูนิโอ เอฟบี จาบัค เทอร์ราสซ่า ยู19
DWWLLL
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%24.50