ราคาบอล คู่ รูดาร์ ปลเยฟลยา ยู-19 vs เอฟเค เดซิช ตูซี ยู-19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกมอนเตเนโกร U19
19 ต.ค. 2563 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.25 | 1 |
| Easybet | 0.83 | -0.25 | 0.87 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.75 | -0.25 | 1.01 |
| 12bet | 0.75 | -0.25 | 1.01 |
| 18Bet | 0.77 | -0.25 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.62 | 3.6 | 2.2 |
| Easybet | 2.7 | 3.8 | 2.25 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.56 | 3.35 | 2.17 |
| 12bet | 2.56 | 3.35 | 2.17 |
| 18Bet | 2.6 | 3.6 | 2.2 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.02 | 3 | 0.77 |
| Easybet | 0.89 | 3 | 0.81 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.76 | 2.75 | 1 |
| 12bet | 0.76 | 2.75 | 1 |
| 18Bet | 1 | 3 | 0.74 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ รูดาร์ ปลเยฟลยา ยู-19 vs เอฟเค เดซิช ตูซี ยู-19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
รูดาร์ ปลเยฟลยา ยู-19
0-0-0
เอฟเค เดซิช ตูซี ยู-19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
รูดาร์ ปลเยฟลยา ยู-19
0 : 0
เอฟเค เดซิช ตูซี ยู-19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
รูดาร์ ปลเยฟลยา ยู-19
0.0%
เอฟเค เดซิช ตูซี ยู-19
0.0%
รูดาร์ ปลเยฟลยา ยู-19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เอฟเค เดซิช ตูซี ยู-19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
รูดาร์ ปลเยฟลยา ยู-19
68 - 54
เอฟเค เดซิช ตูซี ยู-19
รูดาร์ ปลเยฟลยา ยู-19
เอฟเค เดซิช ตูซี ยู-19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
รูดาร์ ปลเยฟลยา ยู-19
WW
ยิงได้2.50
เสีย0.00
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00
เอฟเค เดซิช ตูซี ยู-19
DW
ยิงได้1.50
เสีย0.00
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%27.00