ราคาบอล คู่ เจียหลัว ยู-19 vs เอฟเค มอร์นาร์ ยู-19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | -1.25 | 0.88 |
| Easybet | 0.93 | -1.25 | 0.77 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.95 | -1.25 | 0.81 |
| 12bet | 0.95 | -1.25 | 0.81 |
| 18Bet | 0.92 | -1.25 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 5.25 | 4.75 | 1.4 |
| Easybet | 5.5 | 5 | 1.44 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 5.3 | 3.85 | 1.43 |
| 12bet | 5.5 | 4.1 | 1.38 |
| 18Bet | 6.25 | 5.25 | 1.37 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 3.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.84 | 3.5 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.87 | 3.5 | 0.89 |
| 12bet | 0.87 | 3.5 | 0.89 |
| 18Bet | 0.8 | 3.5 | 0.9 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เจียหลัว ยู-19 vs เอฟเค มอร์นาร์ ยู-19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เจียหลัว ยู-19
0-0-0
เอฟเค มอร์นาร์ ยู-19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เจียหลัว ยู-19
0 : 0
เอฟเค มอร์นาร์ ยู-19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เจียหลัว ยู-19
0.0%
เอฟเค มอร์นาร์ ยู-19
0.0%
เจียหลัว ยู-19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เอฟเค มอร์นาร์ ยู-19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เจียหลัว ยู-19
8 - 33
เอฟเค มอร์นาร์ ยู-19
เจียหลัว ยู-19
เอฟเค มอร์นาร์ ยู-19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เจียหลัว ยู-19
L
ยิงได้0.00
เสีย1.00
เตะมุม11.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%54.00
เอฟเค มอร์นาร์ ยู-19
ยิงได้0.00
เสีย0.00
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00