ราคาบอล คู่ เอเวรอซ์(ยู19) vs เฟญีส์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | -0.25 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | -0.25 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.8 | 3.6 | 2.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 3.2 | 3.6 | 2.05 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.92 | 2.75 | 0.82 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอเวรอซ์(ยู19) vs เฟญีส์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอเวรอซ์(ยู19)
4-4-18
เฟญีส์ ยู19
7-3-16
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอเวรอซ์(ยู19)
26 : 67
เฟญีส์ ยู19
31 : 44
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอเวรอซ์(ยู19)
15.4%
เฟญีส์ ยู19
26.9%
เอเวรอซ์(ยู19)
| รวม | 26 | 4 | 4 | 18 | 26 | 67 | 16 | 14 | 15.4% |
| 13 | 2 | 3 | 8 | 12 | 22 | 9 | 14 | 15.4% | |
| 13 | 2 | 1 | 10 | 14 | 45 | 7 | 13 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 18 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 3 | 17 | 6 | 6 | 13 | 26 | 12 | 11.5% |
| 13 | 2 | 10 | 1 | 2 | 1 | 16 | 9 | 15.4% | |
| 13 | 1 | 7 | 5 | 4 | 12 | 10 | 13 | 7.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 6 | 4 | 0.0% |
เฟญีส์ ยู19
| รวม | 26 | 7 | 3 | 16 | 31 | 44 | 24 | 11 | 26.9% |
| 13 | 5 | 2 | 6 | 18 | 15 | 17 | 11 | 38.5% | |
| 13 | 2 | 1 | 10 | 13 | 29 | 7 | 12 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 10 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 1 | 20 | 5 | 3 | 9 | 23 | 13 | 3.8% |
| 13 | 0 | 12 | 1 | 0 | 1 | 12 | 14 | 0.0% | |
| 13 | 1 | 8 | 4 | 3 | 8 | 11 | 11 | 7.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอเวรอซ์(ยู19)
26 - 67
เฟญีส์ ยู19
เอเวรอซ์(ยู19)
เฟญีส์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอเวรอซ์(ยู19)
LDLLLD
ยิงได้0.83
เสีย2.50
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%21.50
เฟญีส์ ยู19
LDDWLW
ยิงได้2.17
เสีย1.00
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%23.67