ราคาบอล คู่ ก็อง(ยู 19) vs เฟญีส์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 1 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.9 | 1 | 0.94 |
| 12bet | 0.9 | 1 | 0.94 |
| 18Bet | 0.83 | 1 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.5 | 4 | 5 |
| Bet365 | 1.5 | 4.2 | 5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.54 | 4 | 4.55 |
| 12bet | 1.54 | 4 | 4.55 |
| 18Bet | 1.55 | 4.2 | 5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.87 | 3.25 | 0.95 |
| 12bet | 0.87 | 3.25 | 0.95 |
| 18Bet | 0.83 | 3.25 | 0.92 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ก็อง(ยู 19) vs เฟญีส์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ก็อง(ยู 19)
13-3-9
เฟญีส์ ยู19
7-3-16
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ก็อง(ยู 19)
46 : 45
เฟญีส์ ยู19
31 : 44
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ก็อง(ยู 19)
52.0%
เฟญีส์ ยู19
26.9%
ก็อง(ยู 19)
| รวม | 25 | 13 | 3 | 9 | 46 | 45 | 42 | 6 | 52.0% |
| 12 | 9 | 1 | 2 | 27 | 15 | 28 | 3 | 75.0% | |
| 13 | 4 | 2 | 7 | 19 | 30 | 14 | 8 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 14 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 4 | 18 | 3 | 6 | 9 | 30 | 7 | 16.0% |
| 12 | 1 | 11 | 0 | 1 | 0 | 14 | 10 | 8.3% | |
| 13 | 3 | 7 | 3 | 5 | 9 | 16 | 3 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | 16.7% |
เฟญีส์ ยู19
| รวม | 26 | 7 | 3 | 16 | 31 | 44 | 24 | 11 | 26.9% |
| 13 | 5 | 2 | 6 | 18 | 15 | 17 | 11 | 38.5% | |
| 13 | 2 | 1 | 10 | 13 | 29 | 7 | 12 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 10 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 1 | 20 | 5 | 3 | 9 | 23 | 13 | 3.8% |
| 13 | 0 | 12 | 1 | 0 | 1 | 12 | 14 | 0.0% | |
| 13 | 1 | 8 | 4 | 3 | 8 | 11 | 11 | 7.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ก็อง(ยู 19)
69 - 47
เฟญีส์ ยู19
ก็อง(ยู 19)
เฟญีส์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ก็อง(ยู 19)
DWWWWL
ยิงได้1.83
เสีย0.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%37.33
เฟญีส์ ยู19
DDWLWL
ยิงได้2.17
เสีย1.17
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%25.17