ราคาบอล คู่ ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) vs เฟญีส์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 0 | 0.82 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 0 | 0.82 |
| Easybet | 1.01 | 0 | 0.77 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1 | 0 | 0.84 |
| 12bet | 1 | 0 | 0.84 |
| 18Bet | 0.97 | 0 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.46 | 3.7 | 2.25 |
| Ladbrokes | 2.55 | 3.4 | 2.35 |
| Bet365 | 2.5 | 3.5 | 2.4 |
| Easybet | 2.46 | 3.7 | 2.15 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.53 | 3.4 | 2.32 |
| 12bet | 2.53 | 3.4 | 2.32 |
| 18Bet | 2.5 | 3.6 | 2.35 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 3 | 1 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.82 | 3 | 0.97 |
| Easybet | 0.77 | 3 | 1.02 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.8 | 3 | 1.02 |
| 12bet | 0.8 | 3 | 1.02 |
| 18Bet | 0.82 | 3 | 0.96 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) vs เฟญีส์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19)
0-0-0
เฟญีส์ ยู19
6-2-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19)
0 : 0
เฟญีส์ ยู19
27 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19)
0.0%
เฟญีส์ ยู19
33.3%
ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เฟญีส์ ยู19
| รวม | 18 | 6 | 2 | 10 | 27 | 30 | 20 | 9 | 33.3% |
| 9 | 4 | 1 | 4 | 16 | 12 | 13 | 8 | 44.4% | |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 11 | 18 | 7 | 11 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 9 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 0 | 15 | 3 | 2 | 7 | 15 | 11 | 0.0% |
| 9 | 0 | 9 | 0 | 0 | 0 | 9 | 12 | 0.0% | |
| 9 | 0 | 6 | 3 | 2 | 7 | 6 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 4 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19)
17 - 57
เฟญีส์ ยู19
ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19)
เฟญีส์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19)
LLDLLL
ยิงได้1.33
เสีย2.33
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%17.33
เฟญีส์ ยู19
WLWWLL
ยิงได้2.33
เสีย2.00
เตะมุม1.00
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%7.50