ราคาบอล คู่ เซา โจซีเอนเซ่ (ยู 19) vs อีราตี เอสซี ยู 19 ไฮไลท์ สถิติทีม
บราซิล กังเปโอนาตู ยู 19
23 มิ.ย. 2562 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.04 | 0.75 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.75 | 0.5 | 1.05 |
| Easybet | 0.78 | 0.5 | 1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.78 | 0.5 | 1.02 |
| 12bet | 0.73 | 0.5 | 1.05 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.75 | 3.75 | 3.55 |
| Ladbrokes | 1.75 | 3.5 | 3.8 |
| Bet365 | 1.72 | 4 | 3.75 |
| Easybet | 1.75 | 3.8 | 3.3 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.78 | 3.55 | 3.6 |
| 12bet | 1.73 | 3.45 | 3.55 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.34 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | 0.89 | 3 | 0.88 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.69 | 2.75 | 1.08 |
| 12bet | 0.9 | 3 | 0.86 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เซา โจซีเอนเซ่ (ยู 19) vs อีราตี เอสซี ยู 19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เซา โจซีเอนเซ่ (ยู 19)
0-0-0
อีราตี เอสซี ยู 19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เซา โจซีเอนเซ่ (ยู 19)
0 : 0
อีราตี เอสซี ยู 19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เซา โจซีเอนเซ่ (ยู 19)
0.0%
อีราตี เอสซี ยู 19
0.0%
เซา โจซีเอนเซ่ (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
อีราตี เอสซี ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เซา โจซีเอนเซ่ (ยู 19)
33 - 19
อีราตี เอสซี ยู 19
เซา โจซีเอนเซ่ (ยู 19)
อีราตี เอสซี ยู 19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เซา โจซีเอนเซ่ (ยู 19)
DLDLLL
ยิงได้0.83
เสีย3.00
เตะมุม7.17
ใบเหลือง3.83
ครองบอล%51.83
อีราตี เอสซี ยู 19
LWLLLL
ยิงได้0.50
เสีย3.00
เตะมุม1.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%8.17