ราคาบอล คู่ เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย(ยู 19) vs มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
อิสราเอล U19
5 ม.ค. 2562 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | 1 | 0.75 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.75 | 1 |
| Easybet | 0.96 | 1 | 0.81 |
| Vcbet | 0.79 | 1 | 0.92 |
| Mansion88 | 1.14 | 1 | 0.66 |
| 12bet | 1.13 | 1 | 0.66 |
| 18Bet | 1.04 | 1 | 0.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.56 | 3.9 | 4.45 |
| Ladbrokes | 1.53 | 3.75 | 5 |
| Bet365 | 1.6 | 4 | 4.75 |
| Easybet | 1.53 | 4 | 4.2 |
| Vcbet | 1.45 | 4.1 | 5.4 |
| Mansion88 | 1.62 | 3.5 | 4.45 |
| 12bet | 1.62 | 3.5 | 4.45 |
| 18Bet | 1.55 | 4 | 4.6 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 2.75 | 0.89 |
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.87 | 2.75 | 0.92 |
| Easybet | 0.87 | 2.75 | 0.97 |
| Vcbet | 0.83 | 2.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.86 | 2.75 | 0.9 |
| 12bet | 0.86 | 2.75 | 0.9 |
| 18Bet | 0.86 | 2.75 | 0.9 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย(ยู 19) vs มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย(ยู 19)
0-0-0
มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย(ยู 19)
0 : 0
มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย(ยู 19)
0.0%
มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19)
0.0%
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย(ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย(ยู 19)
34 - 27
มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19)
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย(ยู 19)
มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย(ยู 19)
DWDWLL
ยิงได้1.83
เสีย2.00
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%0.00
มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19)
DWWLLL
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%0.00