ราคาบอล คู่ คาสคาเวล พีอาร์ (ยู 19) vs อีราตี เอสซี ยู 19 ไฮไลท์ สถิติทีม
บราซิล กังเปโอนาตู ยู 19
23 พ.ค. 2561 01:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0 | 0.85 |
| Easybet | 0.95 | 0 | 0.82 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.85 | 0 | 0.93 |
| 12bet | 0.85 | 0 | 0.93 |
| 18Bet | 0.93 | 0 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.55 | 3.25 | 2.4 |
| Bet365 | 2.4 | 3.6 | 2.37 |
| Easybet | 2.4 | 3.6 | 2.24 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.46 | 3.2 | 2.33 |
| 12bet | 2.46 | 3.2 | 2.33 |
| 18Bet | 2.4 | 3.6 | 2.35 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.87 | 2.75 | 0.92 |
| Easybet | 0.71 | 2.5 | 1.1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| 12bet | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| 18Bet | 0.7 | 2.5 | 1.11 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คาสคาเวล พีอาร์ (ยู 19) vs อีราตี เอสซี ยู 19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คาสคาเวล พีอาร์ (ยู 19)
0-0-0
อีราตี เอสซี ยู 19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คาสคาเวล พีอาร์ (ยู 19)
0 : 0
อีราตี เอสซี ยู 19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คาสคาเวล พีอาร์ (ยู 19)
0.0%
อีราตี เอสซี ยู 19
0.0%
คาสคาเวล พีอาร์ (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
อีราตี เอสซี ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คาสคาเวล พีอาร์ (ยู 19)
35 - 27
อีราตี เอสซี ยู 19
คาสคาเวล พีอาร์ (ยู 19)
อีราตี เอสซี ยู 19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คาสคาเวล พีอาร์ (ยู 19)
LLL
ยิงได้0.67
เสีย2.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%36.00
อีราตี เอสซี ยู 19
LLDLL
ยิงได้0.60
เสีย3.60
เตะมุม1.40
ใบเหลือง1.20
ครองบอล%34.40