ราคาบอล คู่ โคชิเซ บาร์ซา ยู 19 vs เอ็มเอฟเค วรานอฟ นาต ท็อปลู ยู 19 ไฮไลท์ สถิติทีม
สโลวาเกีย ลีก ยู19
1 พ.ค. 2561 15:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | -0.25 | 1.1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.79 | -0.5 | 0.99 |
| 12bet | 0.79 | -0.5 | 0.99 |
| 18Bet | 0.8 | -0.5 | 1.01 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.5 | 5.25 | 1.9 |
| Easybet | 1.65 | 5.8 | 3.1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.94 | 3.25 | 1.99 |
| 12bet | 2.94 | 3.25 | 1.99 |
| 18Bet | 3.05 | 3.4 | 2.1 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 3.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 4.75 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.79 | 3.75 | 0.97 |
| 12bet | 0.79 | 3.75 | 0.97 |
| 18Bet | 0.81 | 3.75 | 1 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โคชิเซ บาร์ซา ยู 19 vs เอ็มเอฟเค วรานอฟ นาต ท็อปลู ยู 19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โคชิเซ บาร์ซา ยู 19
0-0-0
เอ็มเอฟเค วรานอฟ นาต ท็อปลู ยู 19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โคชิเซ บาร์ซา ยู 19
0 : 0
เอ็มเอฟเค วรานอฟ นาต ท็อปลู ยู 19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โคชิเซ บาร์ซา ยู 19
0.0%
เอ็มเอฟเค วรานอฟ นาต ท็อปลู ยู 19
0.0%
โคชิเซ บาร์ซา ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เอ็มเอฟเค วรานอฟ นาต ท็อปลู ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โคชิเซ บาร์ซา ยู 19
33 - 61
เอ็มเอฟเค วรานอฟ นาต ท็อปลู ยู 19
โคชิเซ บาร์ซา ยู 19
เอ็มเอฟเค วรานอฟ นาต ท็อปลู ยู 19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โคชิเซ บาร์ซา ยู 19
ยิงได้0.00
เสีย0.00
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00
เอ็มเอฟเค วรานอฟ นาต ท็อปลู ยู 19
WWW
ยิงได้3.33
เสีย0.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%0.00