ราคาบอล คู่ ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 vs ฮาโปเอล อิสราเอล ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | -0.5 | 0.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.9 | -0.5 | 0.83 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.83 | -0.5 | 0.95 |
| 12bet | 0.83 | -0.5 | 0.95 |
| 18Bet | 0.83 | -0.5 | 0.94 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.05 | 3.6 | 1.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 3.4 | 3.5 | 1.95 |
| Easybet | 3.5 | 3.3 | 1.95 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 3.05 | 3.6 | 1.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.08 | 3 | 0.68 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.1 | 3 | 0.7 |
| Easybet | 0.98 | 2.5 | 0.87 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.09 | 3 | 0.68 |
| 12bet | 1.09 | 3 | 0.68 |
| 18Bet | 1.08 | 3 | 0.68 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 vs ฮาโปเอล อิสราเอล ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
0-0-0
ฮาโปเอล อิสราเอล ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
0 : 0
ฮาโปเอล อิสราเอล ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
0.0%
ฮาโปเอล อิสราเอล ยู19
0.0%
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ฮาโปเอล อิสราเอล ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
34 - 34
ฮาโปเอล อิสราเอล ยู19
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
ฮาโปเอล อิสราเอล ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
LWLWLL
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%18.83
ฮาโปเอล อิสราเอล ยู19
LLWLLW
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%8.00