ราคาบอล คู่ มอนตานา (ยู 19) vs เชอร์โน มอร์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | -1 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.1 | -0.75 | 0.7 |
| Easybet | 1.11 | -0.75 | 0.7 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.09 | -0.75 | 0.68 |
| 12bet | 1.09 | -0.75 | 0.68 |
| 18Bet | 0.92 | -1 | 0.86 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 4.75 | 4.2 | 1.49 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 4.33 | 4.5 | 1.53 |
| Easybet | 4.8 | 4.2 | 1.44 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 4.6 | 3.9 | 1.55 |
| 12bet | 4.6 | 3.9 | 1.55 |
| 18Bet | 4.3 | 4.3 | 1.55 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 3 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 3 | 0.87 |
| Easybet | 0.57 | 2.5 | 1.35 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.89 | 3 | 0.87 |
| 12bet | 0.89 | 3 | 0.87 |
| 18Bet | 0.89 | 3 | 0.89 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มอนตานา (ยู 19) vs เชอร์โน มอร์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มอนตานา (ยู 19)
0-0-0
เชอร์โน มอร์ (ยู 19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มอนตานา (ยู 19)
0 : 0
เชอร์โน มอร์ (ยู 19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มอนตานา (ยู 19)
0.0%
เชอร์โน มอร์ (ยู 19)
0.0%
มอนตานา (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เชอร์โน มอร์ (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มอนตานา (ยู 19)
27 - 37
เชอร์โน มอร์ (ยู 19)
มอนตานา (ยู 19)
เชอร์โน มอร์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มอนตานา (ยู 19)
LLLLWL
ยิงได้1.00
เสีย2.17
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00
เชอร์โน มอร์ (ยู 19)
WLLLWD
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00