ราคาบอล คู่ เอ็มเอฟเคโคซิเซ่(ยู 19) vs สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
สโลวาเกีย ลีก ยู19
3 มิ.ย. 2560 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | -1.5 | 0.82 |
| Easybet | 0.98 | -1.5 | 0.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.97 | -1.5 | 0.81 |
| 12bet | 0.97 | -1.5 | 0.81 |
| 18Bet | 0.97 | -1.5 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 9 | 5 | 1.25 |
| Easybet | 9 | 5 | 1.2 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 8.6 | 5 | 1.25 |
| 12bet | 8.6 | 5 | 1.25 |
| 18Bet | 8.75 | 5 | 1.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 3 | 0.92 |
| Easybet | 0.84 | 3 | 0.93 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.86 | 3 | 0.9 |
| 12bet | 0.86 | 3 | 0.9 |
| 18Bet | 0.87 | 3 | 0.91 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็มเอฟเคโคซิเซ่(ยู 19) vs สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็มเอฟเคโคซิเซ่(ยู 19)
0-0-0
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็มเอฟเคโคซิเซ่(ยู 19)
0 : 0
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็มเอฟเคโคซิเซ่(ยู 19)
0.0%
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
0.0%
เอ็มเอฟเคโคซิเซ่(ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็มเอฟเคโคซิเซ่(ยู 19)
13 - 60
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
เอ็มเอฟเคโคซิเซ่(ยู 19)
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็มเอฟเคโคซิเซ่(ยู 19)
LWLLLL
ยิงได้0.50
เสีย2.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%31.33
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
WWLWLW
ยิงได้2.33
เสีย0.83
เตะมุม5.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%41.83