ราคาบอล คู่ อิเนกอลสปอร์ ยู 19 vs เพนดิกสปอร์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 0.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 0.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.85 | 0.75 | 0.92 |
| Vcbet | 0.89 | 0.75 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.8 | 0.75 | 1 |
| 12bet | 0.8 | 0.75 | 1 |
| 18Bet | 0.8 | 0.75 | 1 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.71 | 3.8 | 3.65 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.61 | 4 | 4.33 |
| Easybet | 1.62 | 3.8 | 3.7 |
| Vcbet | 1.65 | 3.75 | 4 |
| Mansion88 | 1.62 | 3.75 | 4.2 |
| 12bet | 1.62 | 3.75 | 4.2 |
| 18Bet | 1.62 | 3.75 | 4.2 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 3 | 0.92 |
| Easybet | 0.86 | 3 | 0.91 |
| Vcbet | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Mansion88 | 0.83 | 3 | 0.95 |
| 12bet | 0.83 | 3 | 0.95 |
| 18Bet | 0.83 | 3 | 0.95 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อิเนกอลสปอร์ ยู 19 vs เพนดิกสปอร์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อิเนกอลสปอร์ ยู 19
0-0-0
เพนดิกสปอร์ ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อิเนกอลสปอร์ ยู 19
0 : 0
เพนดิกสปอร์ ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อิเนกอลสปอร์ ยู 19
0.0%
เพนดิกสปอร์ ยู19
0.0%
อิเนกอลสปอร์ ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เพนดิกสปอร์ ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อิเนกอลสปอร์ ยู 19
33 - 75
เพนดิกสปอร์ ยู19
อิเนกอลสปอร์ ยู 19
เพนดิกสปอร์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อิเนกอลสปอร์ ยู 19
ยิงได้0.00
เสีย0.00
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00
เพนดิกสปอร์ ยู19
W
ยิงได้4.00
เสีย0.00
เตะมุม3.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%48.00