ราคาบอล คู่ มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19 vs สปาร์ตา ปราก (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ยูฟ่า ยูธ ลีก U19
19 ต.ค. 2559 18:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.67 | -1.75 | 1.2 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.54 | -2 | 1.38 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.65 | -1.75 | 1.2 |
| Easybet | 0.69 | -1.75 | 1.18 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.66 | -1.75 | 1.21 |
| 12bet | 0.66 | -1.75 | 1.21 |
| 18Bet | 0.68 | -1.75 | 1.2 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 6.2 | 4.7 | 1.34 |
| Macauslot | |||
| Crown | 5.51 | 5.2 | 1.33 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 6.5 | 4.75 | 1.36 |
| Easybet | 6.2 | 4.7 | 1.32 |
| Vcbet | 11 | 6.5 | 1.2 |
| Mansion88 | 5.7 | 4.8 | 1.36 |
| 12bet | 5.7 | 4.8 | 1.36 |
| 18Bet | 6.02 | 4.8 | 1.31 |
| Interwetten | 7.75 | 6.25 | 1.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 3.75 | 1.02 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3.75 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 3.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.77 | 3.75 | 1.02 |
| Vcbet | 0.3 | 2.5 | 2.4 |
| Mansion88 | 0.88 | 3.75 | 0.94 |
| 12bet | 0.88 | 3.75 | 0.94 |
| 18Bet | 0.87 | 3.75 | 0.91 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19 vs สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
0-0-0
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
8-6-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
0 : 0
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
29 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
0.0%
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
53.3%
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
| รวม | 15 | 8 | 6 | 1 | 29 | 8 | 30 | 2 | 53.3% |
| 7 | 2 | 5 | 0 | 7 | 3 | 11 | 10 | 28.6% | |
| 8 | 6 | 1 | 1 | 22 | 5 | 19 | 1 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 12 | 9 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 5 | 8 | 2 | 13 | 4 | 23 | 8 | 33.3% |
| 7 | 1 | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 12 | 14.3% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 11 | 2 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
6 - 88
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
L
ยิงได้0.00
เสีย4.00
เตะมุม3.00
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%40.00
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
DWWWWW
ยิงได้2.83
เสีย0.50
เตะมุม5.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%55.00