ราคาบอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ยูฟ่า ยูธ ลีก U19
28 ก.ย. 2559 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.42 | 2.25 | 1.72 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.51 | 2.25 | 1.44 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.48 | 2.25 | 1.6 |
| Easybet | 0.51 | 2.25 | 1.6 |
| Vcbet | 0.79 | 2.75 | 1 |
| Mansion88 | 0.47 | 2.25 | 1.58 |
| 12bet | 0.47 | 2.25 | 1.58 |
| 18Bet | 0.52 | 2.25 | 1.49 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.1 | 6 | 21 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.08 | 8.1 | 14 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.07 | 9.5 | 17 |
| Easybet | 1.1 | 6 | 18 |
| Vcbet | 1.06 | 9 | 26 |
| Mansion88 | 1.12 | 6 | 16 |
| 12bet | 1.12 | 6 | 16 |
| 18Bet | 1.12 | 6 | 16 |
| Interwetten | 1.18 | 6.25 | 7.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.69 | 3.5 | 1.14 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.65 | 3.5 | 1.17 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.65 | 3.5 | 1.2 |
| Easybet | 0.68 | 3.5 | 1.14 |
| Vcbet | 0.25 | 2.5 | 2.75 |
| Mansion88 | 0.66 | 3.5 | 1.19 |
| 12bet | 0.64 | 3.5 | 1.21 |
| 18Bet | 0.74 | 3.5 | 1.1 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
18-8-4
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
62 : 24
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
60.0%
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
0.0%
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
| รวม | 30 | 18 | 8 | 4 | 62 | 24 | 62 | 2 | 60.0% |
| 15 | 9 | 5 | 1 | 27 | 6 | 32 | 4 | 60.0% | |
| 15 | 9 | 3 | 3 | 35 | 18 | 30 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 20 | 4 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 14 | 12 | 4 | 28 | 13 | 54 | 4 | 46.7% |
| 15 | 8 | 6 | 1 | 13 | 4 | 30 | 3 | 53.3% | |
| 15 | 6 | 6 | 3 | 15 | 9 | 24 | 2 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 66.7% |
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
85 - 33
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
WWWWWL
ยิงได้2.67
เสีย0.17
เตะมุม6.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%47.17
มลาดอสต์ พอดโกริซา ยู-19
ยิงได้0.00
เสีย0.00
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00