ราคาบอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs เบิร์นลี่ย ยู18 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 1.25 | 0.88 |
| Easybet | 0.79 | 0.5 | 1.03 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.82 | 1.25 | 0.96 |
| 12bet | 0.82 | 1.25 | 0.96 |
| 18Bet | 0.9 | 1.25 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.4 | 4.33 | 5.75 |
| Easybet | 1.4 | 4.3 | 5.75 |
| Vcbet | 1.5 | 3.5 | 2.75 |
| Mansion88 | 1.42 | 3.9 | 5.4 |
| 12bet | 1.42 | 3.9 | 5.4 |
| 18Bet | 1.4 | 4.4 | 6 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 3.25 | 1 |
| Easybet | 0.96 | 1.5 | 0.89 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.78 | 3.25 | 0.98 |
| 12bet | 0.78 | 3.25 | 0.98 |
| 18Bet | 0.84 | 3.25 | 0.92 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs เบิร์นลี่ย ยู18
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
8-6-1
เบิร์นลี่ย ยู18
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
29 : 8
เบิร์นลี่ย ยู18
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
53.3%
เบิร์นลี่ย ยู18
0.0%
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
| รวม | 15 | 8 | 6 | 1 | 29 | 8 | 30 | 2 | 53.3% |
| 7 | 2 | 5 | 0 | 7 | 3 | 11 | 10 | 28.6% | |
| 8 | 6 | 1 | 1 | 22 | 5 | 19 | 1 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 12 | 9 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 5 | 8 | 2 | 13 | 4 | 23 | 8 | 33.3% |
| 7 | 1 | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 12 | 14.3% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 11 | 2 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 6 | 16.7% |
เบิร์นลี่ย ยู18
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
73 - 24
เบิร์นลี่ย ยู18
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
เบิร์นลี่ย ยู18
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
DLWWWW
ยิงได้2.17
เสีย1.33
เตะมุม7.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%51.67
เบิร์นลี่ย ยู18
LWDLWL
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00