ราคาบอล คู่ ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) vs โลเรนสโคก (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 0.25 | 0.87 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.91 | 0.25 | 0.89 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.93 | 3.99 | 2.61 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.01 | 4.2 | 2.41 |
| Ladbrokes | 2 | 4.2 | 2.62 |
| Bet365 | 2.1 | 4.1 | 2.7 |
| Easybet | 2.1 | 4.3 | 2.6 |
| Vcbet | 1.93 | 3.8 | 2.4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.02 | 4.05 | 2.63 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 4.5 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 4.5 | 1 |
| Ladbrokes | 0.13 | 2.5 | 4.25 |
| Bet365 | 0.83 | 4.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.8 | 4.5 | 0.98 |
| Vcbet | 0.63 | 4.5 | 0.71 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.9 | 4.5 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) vs โลเรนสโคก (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19)
0-0-0
โลเรนสโคก (ยู 19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19)
0 : 0
โลเรนสโคก (ยู 19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19)
0.0%
โลเรนสโคก (ยู 19)
0.0%
ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
โลเรนสโคก (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19)
35 - 28
โลเรนสโคก (ยู 19)
ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19)
โลเรนสโคก (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19)
LDLLWL
ยิงได้2.00
เสีย2.33
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%16.67
โลเรนสโคก (ยู 19)
LLLLWL
ยิงได้1.50
เสีย3.00
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%45.00